Game nuôi thú ảo[HatChi]

Thảo luận trong 'Dịch vụ, giải trí, du lịch' bắt đầu bởi kyzo, 20/10/12.

1. kyzo New Member

kyzo

Game này ngày sưa (năm mình lớp 7) lớp mình có phong trào chơi game này, chơi ngày chơi đêm, kể cả đang học cũng nuôi thú rồi đem đi cho 2 con thú của 2 đứa đánh nhau, thời ấy cái máy chơi game nuôi thú này khoảng 40k nhưng vất vả gần tháng mới mua được đấy :(

Mô tả:
    Chắc hẳn các bạn còn nhớ phong trào nuôi thú ảo trên các máy chơi game cầm tay từ thập niên 90, những chú thú cưng với đồ họa retro đơn giản nhưng đày thú vị khi bạn có thể tương tác với chúng, cho ăn, chăm sóc, chơi trò chơi, và làm nhiều thứ khác với chúng.Hiện nay những chiếc máy nuôi thú ảo này đã trở thành dĩ vãng, nhưng chắc một bộ phận không nhỏ các bạn vẫn muốn trải nghiệm lại cảm giác tuổi thơ – Hãy đến với Hatchi.
    Hatchi là một trò chơi mang phong cách Retro được xây dựng cho các nền tảng điện thoại hiện đại ngày nay nhu iOS và Android, Trò chơi dành riêng để tưởng niệm lại hệ máy chơi game nuôi thú ảo vào những năm 90 khi mà hệ máy này đang làm mưa làm gió trên thị trường.

Hoàn toàn tương tự với hệ máy cũ, bạn có thể tương tác với thú cưng như: cho ăn, tắm rửa, cho đọc sách, cho thú chơi trò chơi, đi ngủ và chăm sóc chúng khi mắc bệnh.Tùy theo mức độ quan tâm của bạn, thú cưng khỏe mạnh và tiến hóa nhanh hơn.Hatchi có rất nhiều mức độ tiến hóa đang chơ bạn khám phá.
    Ngoài ra Hatchi có một điều rất đặc biệt đó là bạn có thể định hướng tiến hóa cho thú cưng của mình qua cách chăm sóc của bạn.

chờ gì nữa: 1 vé đưa bạn về tuổi thơ này
    hatchi
    Pass giải nén
    PHP:
    http://337play.net

Đang tải...
  2. kedochanh New Member

kedochanh

mấy h còn chơi game này :))

3. HaiHack New Member

HaiHack

có màu nữa thì hay mà đánh nhau đc ko?